Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán đất cách đường Hoàng Diệu đi vào 500m

Ngày đăng: 20/05/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán lô đất mặt tiền 32m gần sát đường Hoàng Diệu phù hợp với gia đình cty lm kho xưởng.
Giá chỉ 53tr/1 m2 khách quan tâm xin LH 0334 334414.

Xem thêm

Liên hệ:

033 433 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 32m

Vị trí bản đồ

42,4 tỷ

800 m²
53 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán đất cách đường Hoàng Diệu đi vào 500m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.