Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất làm dự án 12 hecta tại Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Hòa Long, Bà Rịa, giá 160 tỷ VND

Ngày đăng: 15/05/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất nền dự án tuyệt đẹp tại Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu.

+ Diện tích rộng lớn 120000m2, 12hecta. Phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
+ Giá chỉ 160 tỷ VND, một cơ hội đầu tư hấp dẫn.
+ Mặt tiền đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa rộng 250m, dễ dàng tiếp cận và phát triển kinh doanh.
+ Ngõ vào rộng 36m, thuận tiện cho việc vận chuyển.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho chủ nhân.
+ Trang bị đầy đủ các tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh, đảm bảo sự thoải mái.

Khu vực xung quanh.
+ Gần siêu thị Bách Hóa Xanh Hòa Long, tiện lợi cho nhu cầu mua sắm.
+ Gần trường THCS Nguyễn Thanh Đằng, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Hoàng Duy Real estate - 0868679067.

Xem thêm

Liên hệ:

086 867 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 250m

Vị trí bản đồ

160 tỷ

12 ha
1,33 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất làm dự án 12 hecta tại Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Hòa Long, Bà Rịa, giá 160 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.