Tin đăng đã hết hạn.

Điền trang 3800m2 mặt tiền quốc lộ, lưng tựa núi tại Bà Rịa - Vũng Tàu

Ngày đăng: 09/05/2025

6.9
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Vùng đất thiêng đang chờ đợi chủ nhân! Cơ hội sở hữu điền trang rộng 3800m2, tọa lạc trên trục đường huyết mạch dẫn vào Cảng Cái Mép, thuộc địa phận thành phố Bà Rịa, Vũng Tàu.
Mảnh đất sở hữu mặt tiền rộng 75m trên quốc lộ 56, mở ra vô vàn tiềm năng kinh doanh và phát triển. Với 300m2 đất ở, quý vị có thể xây dựng tổ ấm hoặc kiến tạo nên những công trình độc đáo.
Địa thế đất bằng phẳng, lưng tựa vào núi vững chãi, mang đến sự an lành và thịnh vượng cho gia chủ. Nơi đây đặc biệt phù hợp để xây dựng nhà xưởng, kho bãi, đáp ứng nhu cầu sản xuất và lưu trữ hàng hóa.
Giá bán 39 tỷ đồng.
Liên hệ 0933009699 để biết thêm chi tiết và sở hữu cơ hội đầu tư có một không hai này!
Xem thêm

Liên hệ:

093 300 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 75m
Chiều sâu 50,67m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

39 tỷ

3.800 m²
10,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 56, Tp. Bà Rịa, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
M☑

Mua Bán Nhà Đất Biên Hòa - Đồng Nai ☑️

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Điền trang 3800m2 mặt tiền quốc lộ, lưng tựa núi tại Bà Rịa - Vũng Tàu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.