Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhanh Lô Đất Trục Chính Lan Anh 6, Hoà Long, Bà Rịa Giá Rẻ Nhất 1.49 tỷ . LH : 0909063509

Ngày đăng: 21/04/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất Dự Án Lan Anh 6 Còn Sót Lại Lô Trục Chính Giá Tốt , Đầu Tư hay để ở đều tốt ạ .
Thông tin lô đất
-Vị trí gần nút giao cao tốc Biên Hoà- Vũng Tàu .
Sắp tới là trung tâm thương mại , bến xe dời về đây ạ .
-Với diện tích : 7x18 thổ cư 100m2 đường nhựa trục chính vỉa hè 13m thích hợp kinh doanh hay để ở đều được .
Giá bán nhanh : 1 tỷ 490 triệu
LH : 0909063509 e Hoà

Xem thêm

Liên hệ:

090 906 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

1,49 tỷ

126 m²
11,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Thành Đô Eco Beach, Tp. Bà Rịa, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NH

Nguyễn Xuân Hòa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhanh Lô Đất Trục Chính Lan Anh 6, Hoà Long, Bà Rịa Giá Rẻ Nhất 1.49 tỷ . LH : 0909063509 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.