Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt phố đội nhân 101m2 đứng bán cafe hay bán vàng cũng đông khách, lh 0869818555 !

Ngày đăng: 28/09/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Diện tích: 101m², mặt tiền 7m, vỉa hè, lô góc thoáng như suy nghĩ của người yêu cũ. Vỉa hè 2 bên rộng rãi, để xe thoải mái khỏi lo công an phường. Vài bước chân ra Liễu Giai, Văn Cao, Đào Tấn, Hồ Tây vị trí xịn hơn cả người yêu nhà người ta. Sổ đỏ chính chủ, cầm chắc trong tay như nắm cơm. Giá 45 tỷ có TL. Gọi ngay: 0869818555em Thành)

Xem thêm

Liên hệ:

086 981 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

45 tỷ

101 m²
445,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Đội Nhân, P. Vĩnh Phúc, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
M

Minhthanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt phố đội nhân 101m2 đứng bán cafe hay bán vàng cũng đông khách, lh 0869818555 ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.