Tin đăng đã hết hạn.

Bán mảnh đất vàng sát mặt phố đội cấn ba đình lô góc dt 71m mặt tiền siêu rộng vị trí full tiện ich

Ngày đăng: 21/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

ĐẤT VUÔNG VẮN - 2 THOÁNG - XÂY CCMN HÁI RA TIỀN Bán đất Đội Cấn dt 71/85 m 2 tầng mặt tiền 7 m giá 14.3 tỷ Ba Đình - Hiện trạng là đất có nhà 2 tầng cũ trước chủ cho thuê nay lấy lại để bán. - Nhà có diện tích sổ 71m nhưng thực tế chủ báo lại lên tới 85m. - Sổ chủ cầm tay, sẵn sàng giao dịch.

Xem thêm

Liên hệ:

096 496 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

14,3 tỷ

71 m²
201,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Đội Cấn, P. Đội Cấn, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
PT

Phùng Thị Thơm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán mảnh đất vàng sát mặt phố đội cấn ba đình lô góc dt 71m mặt tiền siêu rộng vị trí full tiện ich - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.