Tin đăng đã hết hạn.

Hiếm - cần bán lô đất Ba Đình rộng 700m2 - phố Hoàng Hoa Thám giá 48 tỷ

Ngày đăng: 19/09/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Hiếm - cần bán lô đất Ba Đình rộng 700m2 - phố Hoàng Hoa Thám giá 48 tỷ. Cần chuyển đổi gấp trong tháng mảnh đất rộng 700m2 (120m2 đất thổ cư, còn lại là đất vườn lâu năm có thể làm thủ tục chuyển đổi), nằm tại quận Ba Đình (cũ). Phù hợp với chủ đầu tư mua phân lô hoặc khách tìm mua đất để xây tòa nhà thương mại. Vị trí nằm tại trung tâm di chuyển thuận tiện. Giá bán: 48 tỷ (có thương lượng). Liên hệ chủ nhà: Huy 0982157186 Miễn TG - MG làm phiền.

Xem thêm

Liên hệ:

098 215 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

48 tỷ

700 m²
68,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Hoàng Hoa Thám, P. Vĩnh Phúc, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
TH

Thanh Huyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hiếm - cần bán lô đất Ba Đình rộng 700m2 - phố Hoàng Hoa Thám giá 48 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.