Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất ngõ thông kinh doanh ô tô nhỏ

Ngày đăng: 26/08/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

bán mảnh đất đẹp còn sót kinh doanh thông ô tô nhỏ xây tòa 7 tầng thang máy kết hợp tầng 1: cho thuê kinh doanh ( cho thuê 7-8 tr/ tháng ) tầng 2. 3. 4. 5. 6. 7: mỗi tầng 2 phòng khép kín khu vực du lịch gần lăng bác đoàn khách du lịch đi qua rât nhiều người nước ngoài thuê ở rất nhiều ( nhu cầu thuê nhà rất cao ) lh em phượng: 0964441699

Xem thêm

Liên hệ:

096 444 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,9m

Vị trí bản đồ

14,85 tỷ

44.5 m²
333,71 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất ngõ thông kinh doanh ô tô nhỏ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.