Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà -mặt phố đại yên (279 đội cấn) -ba đình- ô tô tránh- vỉa hè - kinh doanh mọi loại hình.

Ngày đăng: 04/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ -MẶT PHỐ ĐẠI YÊN (279 ĐỘI CẤN) -BA ĐÌNH- Ô TÔ TRÁNH- VỈA HÈ - KINH DOANH MỌI LOẠI HÌNH. + Vị Trí : Nhà 2 mặt tiền, 1 Mặt Phố ĐẠI YÊN MỚI (279 đội cấn), VỈA HÈ + 1 Mặt ngõ , Trung Tâm Quận Ba Đình, QUY HOẠCH ỔN ĐỊNH, Tiếp Giáp Hoàng Hoa Thám, Ngọc Hà, GIANG VĂN MINH.. + HIỆN TRẠNG NHÀ 1 TẦNG, ĐANG KINH DOANH , TƯƠNG LAI TÒA BUILDING 8 TẦNG ĐẸP NHẤT KHU VỰC, Xung quanh Hàng Xóm Xây dựng MỚI 8,9 Tầng Kinh Doanh Sầm Uất Ngày Đêm + Diện Tích sổ 73M , Diện Tích Thực Tế 82M + Mặt Tiền 6 M + Giá 17,5Tỷ (CÒN THƯƠNG LƯỢNG) + Pháp Lý Sổ Đỏ, Chính Chủ, Giao Dịch ngay + Liên HỆ 0936187482, e Tuấn CAM KẾT THÔNG TIN THẬT, XEM NHÀ 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

093 618 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Quy hoạch ổn định

Vị trí bản đồ

17 tỷ

73 m²
232,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Đội Cấn, P. Ngọc Hà, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
TT

Tuan Tranvan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà -mặt phố đại yên (279 đội cấn) -ba đình- ô tô tránh- vỉa hè - kinh doanh mọi loại hình. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.