Tin đăng đã hết hạn.

Gia đình tôi cần bán mảnh đất mặt phố Kim Mã Ba Đình. Diện tích 623m2 mặt tiền 18m

Ngày đăng: 04/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Chính chủ Bán gấp đất mặt phố Kim Mã - Ba Đình, gần Lăng Bác. - Diện tích: 623 m2, mặt tiền 18m. - Vị trí đắc địa, mặt phố kinh doanh sầm uất, đôi diện khách sạn 4 sao Kuretake Inn(Nhật Bản). Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch. - Phù hợp xây toà văn phòng, trụ sở công ty, hotel... Giá bán 730tr/m2. Khách hàng quan tâm liên hệ e Hà 0945289131

Xem thêm

Liên hệ:

094 528 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m

Vị trí bản đồ

454,79 tỷ

623 m²
730 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
P. Kim Mã, P. Kim Mã, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
0

0945289131

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gia đình tôi cần bán mảnh đất mặt phố Kim Mã Ba Đình. Diện tích 623m2 mặt tiền 18m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.