Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 49m2, tặng nhà cấp 4 trung tâm Ba Đình giá 9,5 tỷ

Ngày đăng: 17/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán đất tặng nhà cấp 4 trung tâm Ba Đình giá 9,5 tỷ. Thửa đất đẹp, cực hợp xây CCMN hoặc ở lâu dài. Vị trí: Gần ngõ lớn Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà Ba Đình Hà Nội. Diện tích: 49m² nở hậu nhẹ. Cách ô tô vài bước chân ngõ to, thoáng sáng. + Hiện trạng: Nhà cấp 4 đang cho thuê. + Khu vực sầm uất, gần Hồ Tây, Lăng Bác, Phố cổ, trường học, chợ, TTTM... + Sổ đỏ chính chủ Pháp lý rõ ràng. + Giá chào: 9,5 tỷ (có thương lượng). - Quan tâm inbox hoặc gọi trực tiếp để xem đất!

Xem thêm

Liên hệ:

086 865 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

49 m²
193,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Hoàng Hoa Thám, P. Ngọc Hà, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội

Mr Đặng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 49m2, tặng nhà cấp 4 trung tâm Ba Đình giá 9,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.