Tin đăng đã hết hạn.

Đất thổ cư Hà Nội - Mặt tiền 5.5m, đường ô tô tránh, giá 3 tỷ - Mua ngay kẻo lỡ!

Ngày đăng: 14/07/2025

7.2
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Đất thổ cư siêu phẩm tại Hà Nội, diện tích 100m2, mặt tiền và hậu đều 5.5m, vuông vắn như bánh chưng ngày Tết.
Đất trống không tì vết, tha hồ cho bạn vẽ vời xây dựng tổ ấm.
Đường trước đất rộng rãi, hai ô tô tránh nhau thoải mái, không lo tắc đường.
Vị trí trung tâm, tiện ích bủa vây: trường học, công viên chỉ cách vài bước chân.
Sổ đỏ Hà Nội trao tay ngay, bao sang tên đổi chủ.
Giá chỉ 3 tỷ tròn, không thương lượng, nhanh tay kẻo người khác hốt mất.
Liên hệ ngay em để xem đất: 0983342243.
Xem thêm

Liên hệ:

098 334 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Chiều sâu 5,5m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định, Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3 tỷ

30.25 m²
99,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Đ. Núi Trúc, P. Giảng Võ, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
MH

Minh Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất thổ cư Hà Nội - Mặt tiền 5.5m, đường ô tô tránh, giá 3 tỷ - Mua ngay kẻo lỡ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.