Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất Vip mặt phố Hoàng Hoa Thám với DT 270m2 MT 7m Nở hậu, sổ vuông, quy hoạch ổn định, chỉ 78 tỷ

Ngày đăng: 30/06/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán lô đất mặt phố Hoàng Hoa Thám, trung tâm quận Ba Đình khu vực kinh doanh sầm uất, giao thông thuận tiện, tiện ích đầy đủ. Diện tích: 270m² Mặt tiền: 7m cực lý tưởng để xây tòa nhà văn phòng, khách sạn, căn hộ cao cấp hoặc nhà ở kết hợp kinh doanh Hình thửa đất: Vuông vắn, nở hậu cực hiếm, phong thủy tốt Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, quy hoạch ổn định, sang tên nhanh chóng Giá bán: Chỉ 78 tỷ (giá tốt so với khu vực, có thương lượng cho khách thiện chí) Vị trí đắc địa: Nằm trên tuyến phố lớn, gần Lăng Bác, gần nhiều cơ quan, trường học, trung tâm thương mại Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, hạ tầng hoàn chỉnh Liên hệ ngay Mr Sáng: 0964721188_ làm việc chính chủ _không qua trung gian

Xem thêm

Liên hệ:

096 472 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định, Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

78 tỷ

270 m²
288,89 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất Vip mặt phố Hoàng Hoa Thám với DT 270m2 MT 7m Nở hậu, sổ vuông, quy hoạch ổn định, chỉ 78 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.