Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt phố Phan Kế Bính, 105 tỷ, 163.5m2, giá ưu đãi, chính chủ, Ba Đình, Hà Nội

Ngày đăng: 20/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Hàng tận diệt - siêu hiếm - được đưa vào sách đỏ bất động sản có 102 - duy nhất tại Ba Đình. Mô tả: Đất mặt phố này nằm tại Phan Kế Bính, Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội, là một cơ hội đầu tư tuyệt vời. - Mảnh đất duy nhất còn xót lại tại quận Ba Đình, lô góc, 1 mặt phố, 1 mặt đường 3 ô tô tránh có vỉa hè.. - Nơi đầu tư xây tòa apartment cao cấp hoặc khách sạn dành cho người Nhật. - Khu vực dễ dàng đầu tư kinh doanh căn hộ cao cấp. Buôn có bạn, bán có phường vì thế được thừa hưởng lượng khách Nhật rất đông từ các tòa nhà CHDV nơi đây. - Phù hợp đầu tư xây tòa Apartment cao cấp 9 tầng kết hợp nhà hàng tạo lên tòa nhà nguy nga tráng lệ. - Chủ tặng kèm khách GPXD 9 tầng 1 hầm cùng giấy phép PCCC. + Diện tích 163.5m2, 2 mặt tiền rộng 30m, phù hợp cho kinh doanh hoặc làm văn phòng. + Giá bán 105 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. + Mặt tiền rộng, dễ dàng thu hút khách hàng và tạo ấn tượng mạnh. + Khu vực dân cư đông đúc, thuận tiện cho việc kinh doanh. + Gần bệnh viện đa khoa Bảo Sơn 2 và bệnh viện mắt quốc tế Việt - Nga. + Gần các siêu thị như Winmart và Teekiu Mart, thuận tiện cho nhu cầu mua sắm. + Có công viên Gandhi Hồ Thành Công gần kề, lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời. + Nằm gần các trường học như Aptech Computer Education và ME School Kim Mã, thuận lợi cho gia đình có trẻ em. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0975028235 với C. Hương.

Xem thêm

Liên hệ:

097 502 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Căn góc

Vị trí bản đồ

105 tỷ

163.5 m²
642,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Phan Kế Bính, P. Cống Vị, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
C

C.hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt phố Phan Kế Bính, 105 tỷ, 163.5m2, giá ưu đãi, chính chủ, Ba Đình, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.