Tin đăng đã hết hạn.

Tôi cần bán miếng đất ở gần Vinhomes Giảng võ, diện tích 246m2, mặt tiền 18m, giá 115 tỷ

Ngày đăng: 20/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Địa chỉ: C8C Giảng Võ Ba Đình, Hà Nội. Diện tích 246m2. Mặt tiền 18m. Đường vào 10m. Giá 115 tỷ. LH: 0975460402

Xem thêm

Liên hệ:

097 546 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m

Vị trí bản đồ

115 tỷ

246.2 m²
467,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Giảng Võ, P. Giảng Võ, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
QH

Quan Hoang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tôi cần bán miếng đất ở gần Vinhomes Giảng võ, diện tích 246m2, mặt tiền 18m, giá 115 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.