Tin đăng đã hết hạn.

Chào Bán Đất Phố Đội Cấn Hoàng Hoa Thám

Ngày đăng: 01/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

CHÀO BÁN NHÀ PHỐ ĐỘI CẤN -HOÀNG HOA THÁM Đội Cấn,Ba Đình,Hà Nội . 22/25 Mét,Nhà Cấp 4 ,Mặt Tiền : 5 Mét ( Mặt Tiền Quyền Lực ) Giá Chào :4.55 Tỷ + Vào Đàm Phán giá chốt bất ngờ. Tính giá chào :206,8 triệu /1 Mét Thương Lượng Mạnh Chủ Thiện Chí Bán. Giá Chốt Linh Động Theo Đàm Phán. HỘ KHẨU VIP BA ĐÌNH - LÔ GÓC NGÕ RỘNG BA GÁC PHI ẦM ẦM- NGÕ THÔNG TỨ TUNG - NHANH CHÂN THÌ CÒN. PHÂN KHÚC VÔ CÙNG HIẾM. Khu vực trung tâm Thủ Đô, cách Lăng Bác chỉ 150m, nhà thuộc gốc Làng Ngọc Hà, cách Hồ B52 chỉ 120m. Vị trí cực đẹp, ngõ thông tứ tung nên nhà đi được rất nhiều ngõ như 135 & 209 & 279 Đội Cấn , 55 & 173 Hoàng Hoa Thám và 158 Ngọc Hà. Nhà hiện 2 tầng cũ lắm chủ xác định bán đất và vị trí thôi. Lô góc 2 mặt thoáng vĩnh viễn, chủ mới về xây đua ra thành 30m từ tầng 2. Sổ đỏ đẹp cất két, khách ưng giao dịch ngay và luôn. LH: 0914641389 #DUYHUNG #THOCU #LOGOC #HAITHOANG #DOICAN #BADINH

Xem thêm

Liên hệ:

091 464 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

4,55 tỷ

22 m²
206,82 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chào Bán Đất Phố Đội Cấn Hoàng Hoa Thám - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.