Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 284m2 mặt hồ Đầm Tròn, Đội Cấn

Ngày đăng: 15/05/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Diện tích: 284m2.
- Mặt tiền: 14m.
- Vị trí đắc địa, khuôn viên đẹp, trung tâm quận Ba Đình.
Phù hợp xây căn hộ cho thuê, biệt thự, nhà hàng.
- Đường ô tô vào tận nơi, không gian thoáng mát ven hồ.

Giá: 81 tỷ.
Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

090 320 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m

Vị trí bản đồ

81 tỷ

284 m²
285,21 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 284m2 mặt hồ Đầm Tròn, Đội Cấn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.