Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất biệt thự mặt đường 30m lô 17 Lê Hồng Phong

Ngày đăng: 11/04/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán lô đất biệt thự mặt đường 30m lô 17 Lê Hồng Phong, Đằng Lâm, Hải An.

- Diện tích 270m2 ngang 15m.
- Lô đất vị trí khu biệt thự đồng bộ dân trí cao đường rộng 30 m thuận tiện giao thông gần siêu thị KS, trung tâm hành chính, sân bay, cấp 3 Trần Phú...
- Hướng Đông Bắc.

Giá 85tr /m2 (có thoả thuận).
LH: Em Hùng SĐT 0966189839 - chuyên đất thổ cư, nhà phố Hải Phòng.

Xem thêm

Liên hệ:

096 618 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

22,95 tỷ

270 m²
85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
15-17 Ngọc Khánh, P. Ngọc Khánh, P. Giảng Võ, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
H

Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất biệt thự mặt đường 30m lô 17 Lê Hồng Phong - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.