Tin đăng đã hết hạn.

Giá; 12 tỷ 500 thương lượng MT đường 15A Phước Thiện sát song hành VĐ3. DT: 193.4m2

Ngày đăng: 21/03/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

MT đường 15A Phước Thiện sát Song Hành VĐ3.
DT: 193.4m2 ngang 7m.
Giá: 12,5tỷ TLCC.
Sổ hồng riêng, mua bán sang tên ngay.
Lh: 0988886177.

Xem thêm

Liên hệ:

098 888 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

193.4 m²
64,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
15-17 Ngọc Khánh, P. Ngọc Khánh, P. Giảng Võ, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
NH

Nguyen Thi Hao

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá; 12 tỷ 500 thương lượng MT đường 15A Phước Thiện sát song hành VĐ3. DT: 193.4m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.