Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Đa Lộc, Ân Thi, Hưng Yên, 1,9 tỷ, 88m2 đẹp, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 13/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Đa Lộc, Ân Thi, Hưng Yên với diện tích 88m2, giá chỉ 1,9 tỷ VND. Mặt tiền rộng 5m, thích hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Pháp lý đầy đủ, dễ dàng sang tên. Khu vực yên tĩnh, phù hợp cho cuộc sống an bình, thoải mái. Không thể bỏ lỡ cơ hội này!

+ Diện tích: 88m2.
+ Mặt tiền: 5m.
+ Giá: 1,9 tỷ VND.
+ Pháp lý: Đầy đủ.

Liên hệ ngay với Nguyễccuc qua số 0965804071 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

096 580 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,9 tỷ

88 m²
21,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
H. Ân Thi, T. Hưng Yên
N

Nguyễccúc91

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Đa Lộc, Ân Thi, Hưng Yên, 1,9 tỷ, 88m2 đẹp, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.