Bán đất vườn tại Nhơn Hưng, An Nhơn cũ, giá 3.15 tỷ

Ngày đăng: 20/04/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Cần bán đất vườn, vị trí cây xăng 44 (Đập Đá) đi vào khoảng 700m, sổ riêng, có 200m2 thổ cư
Thoáng mát, dân cư đông đúc, thuận tiện làm vườn
Giá mong muốn 3,15 tỷ
Zalo xem đất 0907433071
Xem thêm

Liên hệ:

090 743 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,15 tỷ

1.077 m²
2,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
P. Nhơn Hưng, Tx. An Nhơn, T. Bình Định
TV

Than Nguyen Van

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất vườn tại Nhơn Hưng, An Nhơn cũ, giá 3.15 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.