Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Bát Trang, An Lão, Hải Phòng, giá tốt chỉ với 795 triệu, 76m2,cạnh khu công nghiệp LG3

Ngày đăng: 21/09/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Bát Trang, An Lão, Hải Phòng sở hữu diện tích 76m2 với giá 795 triệu VND. Với mặt tiền rộng 6m, đường vào 5m, đất có pháp lý đầy đủ, mang lại sự yên tâm cho khách hàng. Hướng cửa chính Tây Bắc, phù hợp với phong thủy tốt. Khu vực này hứa hẹn sẽ là nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời. +Cạnh nhà văn hóa,gần khu công nghiệp,mặt tiền 6m là lợi thế lớn,đất sạch + Diện tích: 76m2 + Giá: 795 triệu VND + Mặt tiền: 6m + Đường vào: 5m Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0707585888, tên Phạm Duy Tuân.

Xem thêm

Liên hệ:

070 758 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

795 triệu

76 m²
10,46 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Bát Trang, An Lão, Hải Phòng, giá tốt chỉ với 795 triệu, 76m2,cạnh khu công nghiệp LG3 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.