Tin đăng đã hết hạn.

Đất đẹp siêu hot nguồn kín tại Đại Trang, Bát Trang, An Lão, Hải Phòng

Ngày đăng: 22/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Dt : 1481m full thổ mặt tiền 40m vuông vắn tại Đại Trang -An Trường Cách đường 301, KCN Tràng Duệ 3 chỉ vài trăm mét. Đường chính giải nhựa, ngõ ô tô tận đất Giá đầu tư cho Ace cần hàng to phân lô hay làm xưởng đều đẹp

Xem thêm

Liên hệ:

032 512 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 39,5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

18,8 tỷ

1.481 m²
12,69 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất đẹp siêu hot nguồn kín tại Đại Trang, Bát Trang, An Lão, Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.