Tin đăng đã hết hạn.

Bán 114m2 ngang 5 côn lĩnh chiến thắng an lão. Ngõ 4m ngõ thông.... hàng đẹp

Ngày đăng: 09/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT CHIẾN THẮNG - AN LÃO - HẢI PHÒNG Diện tích: 114m Mặt tiền rộng 5m Vị trí: Thôn Công Lĩnh, xã Chiến Thắng, huyện An Lão Đất vuông vắn, cao ráo, mặt ngõ rộng, ô tô vào tận nơi Hướng Tây Nam Mát mẻ, phong thủy đẹp Thích hợp xây nhà ở, đầu tư, hoặc kinh doanh nhỏ Gần trường học, UBND, chợ, giao thông thuận tiện Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng Giá tốt cho khách thiện chí Liên hệ ngay để xem đất và chốt giá sớm!

Xem thêm

Liên hệ:

097 592 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

950 triệu

114 m²
8,33 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 114m2 ngang 5 côn lĩnh chiến thắng an lão. Ngõ 4m ngõ thông.... hàng đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.