Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất Bát Trang, An Lão, Hải Phòng giá tốt 896 triệu, 60.5m2 Gần KCN Tràng Duệ

Ngày đăng: 12/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư tại Xã Bát Trang, An Lão, Hải Phòng, diện tích 60.5m2, giá 896 triệu. Gần 3 Khu công Nghiệp + Pháp lý đầy đủ + Mặt tiền 5m, rộng ngõ 5m, thoải mái cho xe cộ + Phong thủy tốt, hướng Đông Bắc Liên hệ thêm thông tin chi tiết qua 0394392185 - Linh Ngọc.

Xem thêm

Liên hệ:

039 439 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

896 triệu

60.5 m²
14,81 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất Bát Trang, An Lão, Hải Phòng giá tốt 896 triệu, 60.5m2 Gần KCN Tràng Duệ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.