Tin đăng đã hết hạn.

21 lô F0 tại Bát Trang - An Lão. Cổng sau khu công nghiệp Tràng Duệ 3. Giá đầu tư siêu hấp dẫn

Ngày đăng: 20/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính thức mở bán dự án 21 lô đất nền F0 tại Thượng Trang - Bát Trang - An Lão! Giá trực tiếp của chủ đầu tư: Chỉ từ 680 triệu/lô. - Diện tích: 60m2 - 70m2. - Hạ tầng đồng bộ. Đường 7m, thông các ngả. - Pháp lý minh bạch - BĐCC - Bao toàn bộ chi phí. - Vị trí tiềm năng: Ngay cổng sau của KCN Tràng Duệ 3 (quy mô lớn 652,73 ha). Cách Tỉnh Lộ 301 chỉ vài trăm mét. Đi ra UB xã, trường học cấp 1,2, và chợ chỉ 2 phút đi xe. Hiện tại KCN Tràng Duệ 3 đang san lấp mặt bằng. Khi KCN dần hình thành thì lợi nhuận sẽ tăng gấp nhiều lần. Vì thế nhà đầu tư hãy nhanh tay nắm bắt cơ hội, khi giá đất khu vực này mới trong giai đoạn bắt đầu tăng. Hãy liên hệ trực tiếp chủ đầu tư: 0934300990Diệu Hương) để lấy được giá đầu tư tốt nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

093 430 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

680 triệu

70 m²
9,71 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 21 lô F0 tại Bát Trang - An Lão. Cổng sau khu công nghiệp Tràng Duệ 3. Giá đầu tư siêu hấp dẫn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.