Tin đăng đã hết hạn.

Mở bán 21 lô đất Thượng Trang, Bát Trang, Hải Phòng giá 680 triệu/lô, sổ đỏ trao tay

Ngày đăng: 18/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mở bán 21 lô đất Thượng Trang, Bát Trang, Hải Phòng. Giá 680 triệu/lô, sổ đỏ trao tay. Vị trí chiến lược: Cách khu công nghiệp Tràng Duệ 3 chỉ vài phút di chuyển. Gần QL10, thuận tiện về trung tâm TP Hải Phòng. Kề chợ, trường học, khu dân cư hiện hữu. Lợi thế vượt trội: Khu vực tiềm năng tăng giá mạnh nhờ KCN Tràng Duệ 3 đang triển khai. Hạ tầng hoàn thiện, dân cư đông đúc. Phù hợp đầu tư an cư kinh doanh cho thuê. Diện tích: 65 - 70m2. Pháp lý: Sổ đỏ từng lô sang tên ngay. Liên hệ ngay: 0904392628 chọn lô đẹp nhất trước khi hết!

Xem thêm

Liên hệ:

090 439 ****

Vị trí bản đồ

680 triệu

65 m²
10,46 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mở bán 21 lô đất Thượng Trang, Bát Trang, Hải Phòng giá 680 triệu/lô, sổ đỏ trao tay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.