Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội vàng cho nhà đầu tư mở bán 17 lô F0 full đất thổ cư tại trung tâm An Lão. Giá chỉ từ 6xx tr

Ngày đăng: 15/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cơ hội vàng cho các nhà đầu tư. Mở bán 17 lô F0 tại trung tâm An Lão. Vị trí tốt - Tiềm năng tăng giá nhanh. Diện tích linh hoạt - Sổ đỏ từng lô. Đường rộng, to (8m). Gần ngay tuyến đường chính, dân cư đông đúc, (cạnh ngay UBND Tân Viên). Giá cực mềm - chỉ từ 5xx - 8xx tr/ lô. Phù hợp mua ở, xây nhà trọ, đầu tư sinh lời. LH: Em 0395028271

Xem thêm

Liên hệ:

039 502 ****

Vị trí bản đồ

645 triệu

65 m²
9,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 302, X. Tân Viên, H. An Lão, Tp. Hải Phòng
PN

Phạm Thị Hồng Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội vàng cho nhà đầu tư mở bán 17 lô F0 full đất thổ cư tại trung tâm An Lão. Giá chỉ từ 6xx tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.