Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt đường nhựa Câu Thượng, Quang Hưng, An Lão, Hải Phòng, 890triệu, 74.7m2. LHN 0345693286

Ngày đăng: 20/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất mặt đường nhựa Câu Thượng, Quang Hưng, An Lão, Hải Phòng diện tích 74.7m2, cách mặt đường 304 chỉ 500m. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng rõ ràng. Ngõ vào rộng 6m, thuận tiện cho xe hơi di chuyển. Mặt tiền 5m, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Hướng cửa chính Đông Nam, đón ánh sáng tự nhiên. Giá bán 890 triệu VND, cơ hội đầu tư hấp dẫn. Liên hệ ngay 0345693286 với Hoàng Thị Cẩm Vân để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

034 569 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

890 triệu

74.7 m²
11,91 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt đường nhựa Câu Thượng, Quang Hưng, An Lão, Hải Phòng, 890triệu, 74.7m2. LHN 0345693286 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.