Tin đăng đã hết hạn.

Tri ân khách hàng - Đón sóng khu công nghiệp

Ngày đăng: 10/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tri ân khách hàng - Đón sóng khu công nghiệp. Cực phẩm 19 lô F0 tại Tân Viên, An Lão, Hải Phòng. Với diện tích: 60 - 65 - 70m2. Chỉ từ 685 triệu. Vị trí đắc địa: Cách đường Tỉnh 362 chỉ 500m. Cách nút giao cao tốc HN - HP chỉ 7 phút di chuyển. Hạ tầng đồng bộ: - Đường trục chính trải nhựa rộng 8m, hai ô tô tránh nhau. - Đường nội bộ rộng 6m. Xe cộ ra vào dễ dàng. Ưu điểm nổi trội: - Dân cư đông đúc, 200m là chợ, 500m ra trường học các cấp, tiện ích đầy đủ... - Gần 2 khu công nghiệp Cẩm Văn và khu công nghiệp Quốc Tuấn, chỉ mất 5 phút di chuyển. - Phù hợp với phân khúc công nhân, kinh doanh dòng tiền ổn định. Pháp lý đầy đủ - Tiềm năng tăng giá cao - Phát triển bền vững. Ms Thu: 0388199581

Xem thêm

Liên hệ:

038 819 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

685 triệu

60 m²
11,42 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tri ân khách hàng - Đón sóng khu công nghiệp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.