Tin đăng đã hết hạn.

25 Lô FO đường nhựa 7m Ngay Cạnh KCN tràng Duệ 3 An Lão, Hải Phòng, giá siêu hời chỉ từ 790 triệu

Ngày đăng: 28/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đất nền tại An Lão, Hải Phòng có diện tích 65m2. Khách hàng sẽ được hưởng lợi từ vị trí thuận lợi với nhiều tiềm năng phát triển trong tương lai. + Diện tích: 65m2, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư lâu dài. + Giá bán: 790 triệu VND, cực kỳ hợp lý cho khu vực này. Điểm đặc sắc: Ngõ vào rộng 7m, thuận tiện cho xe hơi di chuyển dễ dàng. Mặt tiền 4.5m, lý tưởng để kinh doanh hoặc cho thuê. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0937618222 hoặc gặp Trần Trung Kiên.

Xem thêm

Liên hệ:

093 761 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

790 triệu

65 m²
12,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 10, X. Bát Trang, H. An Lão, Tp. Hải Phòng
TK

Trung Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 25 Lô FO đường nhựa 7m Ngay Cạnh KCN tràng Duệ 3 An Lão, Hải Phòng, giá siêu hời chỉ từ 790 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.