Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất 116m2 Đại Hoàng - An Lão ngay trung tâm cách KCN Tràng Duệ 3 chỉ 4km

Ngày đăng: 25/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán lô đất đẹp. Đại Hoàng - An Lão - Hải Phòng. (xã Tân Dân cũ). Lô đất mặt đường thôn. Thông chiều 2 xe ô tô. DT: 116m2 - Mặt tiền 6m. Vị trung tâm xã bán kính tầm 500m có đủ mọi tiện ích, trường học, chợ và uỷ ban trạm y tế. Giá cực tốt chỉ: 9xxtr. Xóm nhà giàu thịnh vượng văn minh mua đầu tư hay ở đều rất đẹp. LH Mr Minh: 0988581556

Xem thêm

Liên hệ:

098 858 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

960 triệu

116 m²
8,28 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất 116m2 Đại Hoàng - An Lão ngay trung tâm cách KCN Tràng Duệ 3 chỉ 4km - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.