Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất 61m2 tại Xã Bát Trang, An Lão, Hải Phòng, chỉ với 740 triệu

Ngày đăng: 22/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chỉ 7xxtr để sở hữu lô đất bìa mới tinh ngõ rộng 5m ngay trung tâm xã và giáp khu CN Tràng Duệ 3 Bạt đất nằm tại khu vực vượng phát nhất vùng, xung quanh toàn gia đình giàu có, là chủ của các doanh nghiệp lớn như xe khách Hải Âu, Hoàng Long, Én Vàng, ... Khu vực trung tâm xã, full tiện ích trường học, chợ , ủy ban chỉ 300m Nằm rất gần cổng sau của KCN Tràng Duệ 3, có thể đi bộ đi làm Cơ sở hạ tầng đã đồng bộ, pháp lí chuẩn chỉ sổ đỏ từng lô cầm tay. Ngõ thông rộng 5m, ô tô đánh võng LH e ngay nhé: 0967352203: Mr Hưng

Xem thêm

Liên hệ:

096 735 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,1m

Vị trí bản đồ

740 triệu

61 m²
12,13 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất 61m2 tại Xã Bát Trang, An Lão, Hải Phòng, chỉ với 740 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.