Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Câu Hạ B, Quang Trung.

Ngày đăng: 12/07/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất Câu Hạ B, Quang Trung. Chính chủ gửi bán lô góc đẹp gần mặt đường thôn, dân cư xung quanh đông đúc, gần trường học, chợ kênh. DTMB: 68,3m ngang hơn 4m Bìa đỏ cc Giá: 7xxtr Liên hệ: 0364979222 e Tiệp chuyên bds An Lão

Xem thêm

Liên hệ:

036 497 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

750 triệu

68.3 m²
10,98 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Câu Hạ B, Quang Trung. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.