Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất vàng ngay giáp trung tâm phường kiến an - mua ngay gđ1- giá cực tốt

Ngày đăng: 10/07/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CHỈ VỚI HƠN 500 TRIỆU SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT ĐẸP GẦN TRUNG TÂM PHƯỜNG KIẾN AN! Dự án phân lô cao cấp Thái Sơn Riverside mở bán giai đoạn 1 Vị trí đắc địa tại trung tâm xã An Lão Diện tích 70m² - Full thổ cư -sổ đỏ riêng từng lô ---------------------------------------------------------------------------------------------- Vì sao nên đầu tư ngay hôm nay? - Cách chợ & trường học Áng Sơn chỉ vài bước chân - Gần KCN Sao Vàng, thị trấn An Lão, di chuyển thuận tiện - Sát đường quy hoạch mở rộng 26m kết nối giao thương cực nhanh -Hạ tầng hoàn thiện điện nước đầy đủ khu dân cư hiện hữu - Giá F0 chỉ hơn 500 triệu/lô cam kết tốt nhất khu vực Mức giá chỉ bằng đất trong ngõ, nhưng vị trí lại là mặt đường dân sinh, thích hợp: - Xây nhà ở ngay - Đầu tư ngắn , trung hạn - Cho thuê cực dễ nhờ gần KCN Số lượng mở bán giai đoạn 1 có hạn - Cơ hội vàng dành cho nhà đầu tư đi trước! Liên hệ ngay: 0936864668Thịnh BĐS Trung Tín)

Xem thêm

Liên hệ:

093 686 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

585 triệu

70 m²
8,36 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất vàng ngay giáp trung tâm phường kiến an - mua ngay gđ1- giá cực tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.