Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất gần cổng phụ kcn tràng duệ 3 đường 6m gần trường & tỉnh lộ 301 chỉ từ 550 tr

Ngày đăng: 30/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT GẦN KCN TRÀNG DUỆ 3 ĐƯỜNG 6M GẦN TRƯỜNG & TỈNH LỘ 301 CHỈ TỪ 550 TRIỆU Vị trí cực đẹp Cách: Cổng phụ KCN Tràng Duệ 3 chỉ VÀI PHÚT ĐI XE Trung tâm trường học các cấp & tỉnh lộ 301 chỉ 250m Diện tích: 60m² vuông vắn, sẵn sàng xây dựng Đường trước đất: 6m ô tô tránh nhau thoải mái Pháp lý: Sổ đỏ riêng sang tên ngay Giá bán cực mềm: Chỉ 660 triệu Lợi thế đầu tư an cư vượt trội: Gần KCN dễ cho thuê trọ, mở hàng quán Khu dân cư đông, tiện ích đầy đủ xung quanh Đường thông, hạ tầng đẹp tiềm năng tăng giá nhanh Cách chợ, trường học, trạm y tế chỉ vài bước chân

Xem thêm

Liên hệ:

034 858 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

650 triệu

63 m²
10,32 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất gần cổng phụ kcn tràng duệ 3 đường 6m gần trường & tỉnh lộ 301 chỉ từ 550 tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.