Tin đăng đã hết hạn.

Bán 64,7m2 đất hạnh thị an thọ an lão. 599tr bao bìa chỉ gia lộc. Ngõ 3,5m thẳng từ đường nhựa vào

Ngày đăng: 13/06/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN LÔ ĐẤT GIÁ RẺ AN THỌ, AN LÃO, HẢI PHÒNG Cần bán nhanh lô đất tại thôn Hạnh Thị, xã An Thọ, huyện An Lão Hải Phòng. Diện tích: 64,7m Ngõ trước đất rộng 3,5m, ngõ thẳng, cách mặt đường 30m chỉ vài bước chân. Đất vuông vắn, bằng phẳng, sạch sẽ sẵn sàng xây nhà. Bao trọn bìa đỏ, pháp lý rõ ràng. Giá cực mềm: Chỉ 599 triệu, có gia lộc cho khách thiện chí. Vị trí đất gần trường học, chợ, khu dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện cơ hội tốt để an cư hoặc đầu tư sinh lời. Liên hệ ngay Hoàng Quân 0975922294 để xem đất và chốt giá đẹp!

Xem thêm

Liên hệ:

097 592 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

599 triệu

64.7 m²
9,26 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 64,7m2 đất hạnh thị an thọ an lão. 599tr bao bìa chỉ gia lộc. Ngõ 3,5m thẳng từ đường nhựa vào - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.