Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô 88.8m2 ngang 5.5m tại thị trấn Trường Sơn mặt đường nhựa 7m 0345693286

Ngày đăng: 09/06/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán lô 88.8m2 ngang 5.5m tại thị trấn Trường Sơn 0345693286 - Đấu giá An Tràng gần chợ, trường học cách mặt đường 360 chỉ 100m. - Đường nhựa 7m. - X2 tài sản trong 3 năm. - Giá: 1.480 tỷ. Alo ngay em Vân để chốt: 0345693286

Xem thêm

Liên hệ:

034 569 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

1,48 tỷ

88.8 m²
16,67 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô 88.8m2 ngang 5.5m tại thị trấn Trường Sơn mặt đường nhựa 7m 0345693286 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.