Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền F0 ngay cửa ngõ KCN Tràng Duệ 3 - Cơ hội sinh lời đón sóng KCN cực Hot

Ngày đăng: 06/06/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền F0 ngay cửa ngõ KCN Tràng Duệ 3 - Cơ hội sinh lời đón sóng KCN cực Hot. Cơ hội đầu tư sinh lời gấp đôi khi hạ tầng KCN Tràng Duệ giai đoạn mở rộng đang thi công gấp rút. - Vị trí đắc địa, rất gần KCN Tràng Duệ mở rộng. - Mặt đường rộng, xe tải vào tận nơi, hạ tầng đồng bộ. - Diện tích hợp lý từ 60m², 70m², vuông vắn, không lỗi phong thủy. - Gần chợ, trường học, trung tâm hành chính xã. - Phù hợp: Xây nhà trọ, ở lâu dài, đầu tư giữ tài sản siêu tốt. - Giá F0 chỉ từ 600 triệu/lô có thể tăng mạnh ngay sau khi KCN hoạt động. Sổ đỏ từng lô, pháp lý sạch, hỗ trợ sang tên nhanh gọn. Liên hệ Tấn 0982613976 Số lượng cực ít - Ưu tiên nhà đầu tư xuống tiền sớm!

Xem thêm

Liên hệ:

098 261 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

620 triệu

70 m²
8,86 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền F0 ngay cửa ngõ KCN Tràng Duệ 3 - Cơ hội sinh lời đón sóng KCN cực Hot - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.