Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền chính chủ tại Tân Viên, An Lão, Hải Phòng diện tích 71,9m2 giá 580tr

Ngày đăng: 20/05/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán lô đất rẻ nhất khu vực Tân Viên - An Lão - HP.
Mặt ngõ 4,3m.
Trung tâm Tân Viên, bán kính 500m trường học cấp 1 - 2 trạm y tế gần cụm công nghiệp.
ACE mua đầu tư hoặc để xây nhà ở đều đẹp.
Gía chỉ 580tr.
Liên hệ: E. Thắng 0962945488.

Xem thêm

Liên hệ:

096 294 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,4m

Vị trí bản đồ

580 triệu

71.9 m²
8,07 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền chính chủ tại Tân Viên, An Lão, Hải Phòng diện tích 71,9m2 giá 580tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.