Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất 64,2mv chính chủ tại trung tâm xã Trường Thành

Ngày đăng: 09/05/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Điểm nóng KCN Tràng Duệ 3 thuộc thôn Phương Chử Bắc Trường Thành An Lão
DT đẹp : 64,2mv Ngang 7,4 nở hậu 7,8m
Cách trục chính thôn vài chục mét
Cách chợ Cung , ubnd Trường học bán kính 200m
Giá : 785tr
Lh chính chủ Bùi Thanh : 0936539986

Xem thêm

Liên hệ:

093 653 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,4m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

785 triệu

64.2 m²
12,23 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất 64,2mv chính chủ tại trung tâm xã Trường Thành - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.