Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 141m2 mặt tiền rộng 10m tại thôn Lương Câu, xã Tân Viên, huyện An Lão, Hải Phòng

Ngày đăng: 04/04/2025

6.5
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu đất đẹp, mặt tiền rộng 10m tại thôn Lương Câu, xã Tân Viên, huyện An Lão, Hải Phòng với giá siêu hấp dẫn
Diện tích đất là 141m2, có thể chia thành 2 lô mà không lo mất ngõ.
Đất nằm ngay mặt đường trục thôn rộng 7m, ô tô tránh nhau thoải mái, giao thông vô cùng thuận tiện.
Giá bán siêu tốt chỉ 1 tỷ, đầu tư là sinh lời ngay
Liên hệ ngay 0936516586 để xem đất và chốt cọc kẻo lỡ cơ hội có một không hai này
Xem thêm

Liên hệ:

093 651 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 14,1m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1 tỷ

141 m²
7,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
X. Tân Viên, H. An Lão, Tp. Hải Phòng
XT

Xây Dựng Thành Thư

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 141m2 mặt tiền rộng 10m tại thôn Lương Câu, xã Tân Viên, huyện An Lão, Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.