Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 84.9m2 tại Xã Chiến Thắng, An Lão, Hải Phòng, giá ưu đãi 770 triệu VND

Ngày đăng: 03/03/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại Xã Chiến Thắng, An Lão, Hải Phòng với diện tích 84.9m2.

+ Giá bán hấp dẫn 770 triệu VND.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.
+ Khu vực có phong thủy tốt, phù hợp cho mọi nhu cầu xây dựng.
+ Tiện ích xung quanh thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày.
- Liên hệ ngay: Mr Khoái 0985413727

Xem thêm

Liên hệ:

098 541 ****

Vị trí bản đồ

770 triệu

84.9 m²
9,07 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 84.9m2 tại Xã Chiến Thắng, An Lão, Hải Phòng, giá ưu đãi 770 triệu VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.