Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền đường Đào Duy Từ, gần đường Phạm Hùng, thị xã An Khê, Gia Lai

Ngày đăng: 15/05/2025

7.4
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán đất mặt tiền đường Đào Duy Từ, gần đường Phạm Hùng, thị xã An Khê, tỉnh Gia Lai.
Diện tích 20m x 70m, trong đó có 200m2 đất ở.
Hướng Tây.
Giá bán 3.8 tỷ.
Liên hệ Huy Thiện qua số điện thoại 0971516879.
Xem thêm

Liên hệ:

097 151 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Chiều sâu 70m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

1.400 m²
2,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền đường Đào Duy Từ, gần đường Phạm Hùng, thị xã An Khê, Gia Lai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.