Bán DN tại PG An Đồng, 5,4 tỷ, 215m2, view đẹp xuất sắc

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

DN tại đường đô thị PG An Đồng, khu đô thị PG An Đồng, Phường An Hải, Hải Phòng, trước đây Quận An Dương, Hải Phòng cực chất với diện tích 215m2, giá chỉ 5,4 tỷ VND. Mặt tiền 12m, ngõ vào rộng 13m, dễ dàng cho xe cộ ra vào. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Nơi đây không chỉ lý tưởng để xây dựng tổ ấm mà còn thích hợp cho việc kinh doanh. Khu vực này có phong thủy tốt, giúp thu hút tài lộc. Gần bệnh viện hữu nghị việt tiệp - cơ sở 2, bệnh viện quốc tế Green, bệnh viện Mắt Hải Phòng, và nhiều tiện ích khác. Đừng bỏ lỡ cơ hội này, liên hệ ngay với Trần Đức Đoàn qua số 0909664168 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

090 966 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

5,4 tỷ

215 m²
25,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị PG An Đồng, H. An Dương, Tp. Hải Phòng

Trần Đức Đoàn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán DN tại PG An Đồng, 5,4 tỷ, 215m2, view đẹp xuất sắc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.