Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất thổ cư 52.3m2 gần chợ Minh Kha, An Hải, Hải Phòng

Ngày đăng: 17/09/2025

7.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán gấp lô đất thổ cư diện tích 52.3m2, hướng Nam ghé Tây, tại tổ dân phố Minh Kha, An Hải, Hải Phòng.
Vị trí thuận tiện, cách chợ Minh Kha vài bước chân, gần trường học các cấp.
Đất mặt tiền 6.35m nở hậu, mang lại vượng khí và phúc lộc cho gia chủ.
Giá bán: 800 triệu.
Liên hệ: 0927556677, Zalo: 0989678132 để được tư vấn và xem đất.
Xem thêm

Liên hệ:

092 755 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,35m
Chiều sâu 8,24m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

800 triệu

52.3 m²
15,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất thổ cư 52.3m2 gần chợ Minh Kha, An Hải, Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.