Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp đất tại Đặng Cương, An Hải, An Dương, Hải Phòng, 670 triệu, 54.2m2

Ngày đăng: 04/07/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đất nền đang chờ chủ mới tại Đặng Cương, p An Hải, An Dương, Hải Phòng. Diện tích 54.2m2, giá chỉ 670 triệu VND. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. + Mặt tiền 5m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. + Hướng cửa chính Nam, phong thủy chuẩn cho những ai yêu thích sự thịnh vượng. + Khu vực yên tĩnh, sống chất lượng nhưng vẫn gần gũi với thiên nhiên. Gần công viên An Dương, nơi lý tưởng cho những buổi chiều thư giãn. Chỉ vài phút đến trường tiểu học An Dương, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí! Phương Hoàng 0363919909

Xem thêm

Liên hệ:

036 391 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

670 triệu

54.2 m²
12,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Đặng Cương, H. An Dương, Tp. Hải Phòng
PH

Phương Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp đất tại Đặng Cương, An Hải, An Dương, Hải Phòng, 670 triệu, 54.2m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.