Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ dịch vụ 6 tầng thang máy, hẻm xe hơi tránh, đầu tư là lời ngay

Ngày đăng: 03/03/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Chớp ngay cơ hội sở hữu căn hộ dịch vụ (CHDV) siêu hot, nằm ngay khu Linh Trung, Thủ Đức, gần các trường đại học lớn như Sư phạm Kỹ thuật và Ngân hàng. Thiết kế 6 tầng có thang máy xịn xò, 30 phòng cho thuê, hẻm xe hơi tránh nhau thoải mái.
Diện tích đất 122m2 (6m x 20.3m), diện tích xây dựng hơn 500m2, lại còn có sổ đầy đủ, hoàn công chỉnh chu. Đầu tư là lời ngay với dòng tiền ổn định 7 mỗi năm.
Liên hệ ngay Vân qua số điện thoại 0934433473 để xem nhà miễn phí và làm việc trực tiếp với chủ nhà nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

093 443 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 20,3m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

21,5 tỷ

121.8 m²
176,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Chung cư mini
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
6
Địa chỉ
P. Linh Trung, Q. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
HV

Huỳnh Vân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ dịch vụ 6 tầng thang máy, hẻm xe hơi tránh, đầu tư là lời ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.