Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà chung cư mini Triều Khúc 8 tầng, diện tích 90m2, mặt tiền 5.3m, doanh thu 110 triệu/tháng, ô tô cách nhà 8m

Ngày đăng: 21/05/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán tòa nhà căn hộ dịch vụ Triều Khúc, diện tích 90m2, 8 tầng, mặt tiền 5.3m.
Nhà mới đẹp, thiết kế hiện đại.
Tầng 1 Khu vực để xe.
Các tầng 2-6 Mỗi tầng 4 phòng khép kín.
Tầng 7 2 phòng.
Tổng 26 phòng cho thuê, doanh thu ước tính 110 triệu/tháng.
Nội thất bao gồm Giường ngủ, tủ bếp, tủ quần áo, thiết bị vệ sinh.
Vị trí nhà ở khu vực đông dân cư, gần nhiều tiện ích như siêu thị, trường học các cấp, Học viện Mật Mã, Đại học Công nghệ Giao Thông,...
Giá bán 18.3 tỷ (có thương lượng).
Ô tô cách nhà 8m. Liên hệ 0974987111 để xem nhà.
Xem thêm

Liên hệ:

097 498 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,3m
Chiều sâu 16,98m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

18,3 tỷ

90 m²
203,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Chung cư mini
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Số tầng
8
Địa chỉ
Đ. Triều Khúc, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
B☑

Bất động sản Tân Phú - Bình Tân ☑️

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà chung cư mini Triều Khúc 8 tầng, diện tích 90m2, mặt tiền 5.3m, doanh thu 110 triệu/tháng, ô tô cách nhà 8m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.