Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp tòa chung cư mini phố Quan Nhân - 13 phòng khép kín - 70m2 x 6 tầng - thang máy - 70 triệu/tháng - 14,6 tỷ

Ngày đăng: 19/05/2025

8.4
Tốt
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Vị trí: Phố Quan Nhân, Trung tâm Thanh Xuân – gần Royal City, Nguyễn Trãi, Đường Láng,...

Khu dân cư đông đúc, nhu cầu thuê cao

Gần trường học, chợ, trạm y tế, sân chơi lớn

Ngõ rộng, thông thoáng – oto đỗ gần

Thông tin nhà:

Diện tích: 70m², Mặt tiền: 5 m

Kết cấu: 6 tầng hiện đại, có thang máy nhập khẩu

Tổng 13 phòng khép kín, full nội thất

Doanh thu: 70 triệu/tháng ổn định

Pháp lý: Sổ đẹp, vuông vắn, sẵn sàng giao dịch

Giá bán: 14.6 tỷ

Liên hệ: Vân Anh – 0988243613

👉 Sở hữu ngay tài sản dòng tiền cực tốt – thanh khoản cao – vị trí vàng Thanh Xuân!

Xem thêm

Liên hệ:

086 755 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Nội thất
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Tiện ích Sân chơi, Thang máy, Wifi
Ưu điểm BĐS Đang có lợi nhuận cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích, Thang máy

Vị trí bản đồ

14,6 tỷ

13 PN
70 m²
208,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Chung cư mini
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Số tầng
6
Địa chỉ
P. Quan Nhân, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp tòa chung cư mini phố Quan Nhân - 13 phòng khép kín - 70m2 x 6 tầng - thang máy - 70 triệu/tháng - 14,6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.